Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Nhà tài trợ diễn đàn
info
Latest topics
» Auto PK Các Phái và chức năng tự vệ của Game Ngạo Kiếm Vô Song Phiên Bản 2.6.1
cho tớ yêu cậu lần nữa Emptyby baone1 Fri Dec 27, 2013 9:17 am

» HOT HOT HOT!!! Đã Có Auto Tự Động Của Game Ngạo Kiếm Vô Song
cho tớ yêu cậu lần nữa Emptyby baone1 Fri Dec 27, 2013 9:14 am

» Auto Cường Hóa Trang Bị Hiếm +15 Không Rớt Ngạo Kiếm Vô Song
cho tớ yêu cậu lần nữa Emptyby baone1 Fri Dec 27, 2013 9:06 am

cho tớ yêu cậu lần nữa Emptyby baone1 Fri Nov 22, 2013 10:35 am

cho tớ yêu cậu lần nữa Emptyby baone1 Fri Nov 22, 2013 10:30 am

» Auto PK Các Phái và chức năng tự vệ của Game Ngạo Kiếm Vô Song Phiên Bản 2.6.1
cho tớ yêu cậu lần nữa Emptyby baone1 Fri Nov 22, 2013 10:17 am

cho tớ yêu cậu lần nữa Emptyby baone1 Wed Oct 02, 2013 8:50 am

cho tớ yêu cậu lần nữa Emptyby baone1 Wed Oct 02, 2013 8:44 am

cho tớ yêu cậu lần nữa Emptyby baone1 Wed Oct 02, 2013 8:37 am

cho tớ yêu cậu lần nữa Emptyby baone1 Tue Oct 01, 2013 8:15 am

cho tớ yêu cậu lần nữa Emptyby baone1 Tue Oct 01, 2013 8:13 am

cho tớ yêu cậu lần nữa Emptyby baone1 Tue Oct 01, 2013 8:10 am

cho tớ yêu cậu lần nữa Emptyby baone1 Mon Sep 30, 2013 7:25 pm

cho tớ yêu cậu lần nữa Emptyby baone1 Mon Sep 30, 2013 7:22 pm

cho tớ yêu cậu lần nữa Emptyby baone1 Mon Sep 30, 2013 7:19 pm

Sponsors
Photobucket
Theo dõi

cho tớ yêu cậu lần nữa

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Hoahuongduong_s4m
Học viên cấp 2
Học viên cấp 2
Hoahuongduong_s4m

cho tớ yêu cậu lần nữa Empty
Bài gửiTiêu đề: cho tớ yêu cậu lần nữa   cho tớ yêu cậu lần nữa EmptyFri Jan 08, 2010 11:38 pm

Cho tớ cơ hội yêu cậu lần nữa...
Cậu à, đã nửa năm rồi kể từ khi chúng ta rời khỏi cuộc sống của nhau. Nhưng, tớ vẫn không lúc nào quên được cậu. Bởi khi đã đánh mất cậu, tớ mới nhận ra rằng...
Tớ không quên được kỉ niệm cũ: Bao nhiêu ngày rời xa nhau là bấy nhiêu ngày tớ cảm thấy cuộc sống này thật vô vị. Nhiều lúc tớ tự giày vò mình: Tại sao không biết nâng niu, trân trọng một tình cảm đẹp, để rồi khi đã đánh mất mới biết tiếc nuối? Tớ ngốc lắm phải không?
Rời xa cậu, tớ chấp nhận một tình cảm mới chỉ vì "muốn cậu phải hối hận". Nhưng người đó không đồng cảm với tớ, không thật sự hiểu tớ, và tình cảm ấy thật mơ hồ, xa vắng và lạnh lẽo. Cậu có biết không?
Cậu cứ chờn vờn trước mặt tớ: Thì làm sao tớ có thể quên cậu được? Đôi lúc, nhìn cậu, tớ tự hỏi "Cậu có hối hận vì đã đồng ý tắp lự khi tớ đề nghị chia tay?", "Cậu có đang hạnh phúc với tình cảm mới?", "Có phải cậu quen người khác cũng chỉ vì muốn "dằn mặt" tớ không?". Linh cảm cho tớ biết rằng tim cậu vẫn còn hướng về tớ.
Nửa năm đã làm tớ hiểu được nhiều điều: Trước kia, vì quá trẻ con, không ai chịu nhường ai nên chúng ta đánh mất nhau. Giờ ngẫm lại, tớ ước, giá như thời gian quay trở lại, tớ sẽ suy nghĩ thật kĩ trước khi quyết định. Lần này, tớ hoàn toàn nghiêm túc đấy, tớ không "dở dở ương ương" như trước nữa đâu.
Cậu như một thói quen trong cuộc sống của tớ: Thời gian và khoảng cách giúp tớ nhận ra điều này. Những gì thân thuộc cứ mãi ẩn hiện quanh tớ. Sáng, tớ thức dậy sớm để chờ một cuộc gọi từ ai đó, kèm theo một giọng nói âm ấm: "Dậy đi khét lẹt rồi...". Trưa, tớ vẫn mong một tin nhắn với dòng chữ thật bự: "Học bài cho thuộc rồi mới được online nghe chưa!". Tối, mở nick, tớ hy vọng sẽ có một ai đó buzz tớ ngay lập tức, dù tớ đang invisible. Nhưng, tất cả chỉ còn là hoài niệm. Một nỗi đau dâng lên trong tớ, xót và cay lắm...
Thời gian đầu khi chia tay, tớ vô tình và hời hợt, vì tớ cứ tưởng rằng cậu vẫn mãi thuộc về tớ như một lẽ vốn dĩ. Nhưng tớ đã sai. Nhất là khi tớ nghe tin sét đánh: "Cậu đang một người con trai khác cơ hội được trở thành "một nửa"...". Đến lúc này, tớ nhận ra cậu quan trọng với tớ đến mức nào...Cậu không cần thiết phải "giả vờ yêu" người ấy vì tớ đâu...Còn nếu cậu thích thằng ấy thật sự thì tớ sẵn sàng tôn trọng quyết định ấy. Nhưng tớ vẫn nuôi hy vọng cậu à...
Hiện tại, tớ đủ tỉnh táo để nhận ra tớ không có chút tình cảm nào với "người yêu hờ" của tớ hết, và người ấy cũng không thật sự thích tớ. Cậu vẫn dõi theo tớ từng ngày, tớ cảm nhận được. Nếu đã quan tâm như thế thì tại sao chúng ta không quay lại với nhau?
Tớ đã làm cậu tổn thương, tớ có lỗi với cậu và hiện tại tớ đang có một quyết định khiến cậu phải khó xử. Tớ biết, tớ hiểu, và tớ không có quyền đòi hỏi. Cũng có thể cậu cho rằng, tớ đã ra đi lần thứ 1 rồi thì sẽ có lần thứ 2, thứ 3...Nhưng cậu à, trước khi quyết định, tớ đã suy nghĩ rất kĩ, lý trí và con tim tớ đều hướng về cậu. Ai mà không từng mắc phải lỗi lầm, cậu hãy cho tớ một cơ hội chuộc lỗi, được không?
Nếu được yêu cậu lần nữa, tớ sẽ làm tất cả để xây dựng mọi thứ từ đầu. Tình cảm giữa chúng ta lại hồi sinh và phát triển theo một chiều hướng khác. Tớ và cậu sẽ hạnh phúc hơn xưa... "Đánh kẻ chạy đi, ai đánh người chạy lại?". Cậu có quyền lựa chọn. Và tớ thì vẫn sẽ đợi chờ đến khi cậu trả lời... Nếu cậu đồng ý, đó là điều may mắn nhất của tớ. Nếu cậu khước từ, tớ vẫn sẽ quan tâm cậu từ xa (nếu cậu cần). Còn nếu cậu đang do dự, không sao, tớ vẫn sẽ chờ, vì sự quyết định nơi cậu, vì sự quyết đoán trong lý trí và con tim của tớ.
Cho tớ cơ hội yêu cậu lần nữa, được không?
http://Www.bloggera6.blogspot.com
tinhrock
Admin
Admin
tinhrock

Bài gửiTiêu đề: Re: cho tớ yêu cậu lần nữa   cho tớ yêu cậu lần nữa EmptyFri Jan 08, 2010 11:58 pm

cái này chú tự viết hay copy ở đâu? Nết copy thì ghi nguồn nhé Very Happy
http://rockepic.com
Hoahuongduong_s4m
Học viên cấp 2
Học viên cấp 2
Hoahuongduong_s4m

Bài gửiTiêu đề: Re: cho tớ yêu cậu lần nữa   cho tớ yêu cậu lần nữa EmptySat Jan 09, 2010 1:58 am

bạn em viết về em chỉ fomat lại tý chút thôi mà đâu cóa phải là đi copy đâu
[MINHKHANG]
Mod
Mod
[MINHKHANG]

Bài gửiTiêu đề: s   cho tớ yêu cậu lần nữa EmptySat Jan 09, 2010 10:49 am

thế à văn hay thế! bao giờ chú được nghỉ tết thế,
http://sweetluv.60s.in
cuongnma30508
Học viên cấp 2
Học viên cấp 2
cuongnma30508

Bài gửiTiêu đề: Re: cho tớ yêu cậu lần nữa   cho tớ yêu cậu lần nữa EmptySat Jan 09, 2010 11:50 am

Hóc môn cao + thói quen thôi. Chưa có jh nặng nề cả
Hoahuongduong_s4m
Học viên cấp 2
Học viên cấp 2
Hoahuongduong_s4m

Bài gửiTiêu đề: Re: cho tớ yêu cậu lần nữa   cho tớ yêu cậu lần nữa EmptySun Jan 10, 2010 12:34 am

Van hay thj coa y ngja ry chu,van doc than thoi!!!k kha dc_cha bu cho minh van dot 1ty nhug ma chju kho tjm toi va nhjeu nhieu money 1ty la gai theo nhu .........hjhj chag pjt la nhu cai ry nua!
28\1 thy xong ngi tet luon ho ho!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: cho tớ yêu cậu lần nữa   cho tớ yêu cậu lần nữa Empty

cho tớ yêu cậu lần nữa
Trang 1 trong tổng số 1 trang