Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Nhà tài trợ diễn đàn
info
Latest topics
» Auto PK Các Phái và chức năng tự vệ của Game Ngạo Kiếm Vô Song Phiên Bản 2.6.1
ngày của của một nửa thế giới, happy women's day! Emptyby baone1 Fri Dec 27, 2013 9:17 am

» HOT HOT HOT!!! Đã Có Auto Tự Động Của Game Ngạo Kiếm Vô Song
ngày của của một nửa thế giới, happy women's day! Emptyby baone1 Fri Dec 27, 2013 9:14 am

» Auto Cường Hóa Trang Bị Hiếm +15 Không Rớt Ngạo Kiếm Vô Song
ngày của của một nửa thế giới, happy women's day! Emptyby baone1 Fri Dec 27, 2013 9:06 am

ngày của của một nửa thế giới, happy women's day! Emptyby baone1 Fri Nov 22, 2013 10:35 am

ngày của của một nửa thế giới, happy women's day! Emptyby baone1 Fri Nov 22, 2013 10:30 am

» Auto PK Các Phái và chức năng tự vệ của Game Ngạo Kiếm Vô Song Phiên Bản 2.6.1
ngày của của một nửa thế giới, happy women's day! Emptyby baone1 Fri Nov 22, 2013 10:17 am

ngày của của một nửa thế giới, happy women's day! Emptyby baone1 Wed Oct 02, 2013 8:50 am

ngày của của một nửa thế giới, happy women's day! Emptyby baone1 Wed Oct 02, 2013 8:44 am

ngày của của một nửa thế giới, happy women's day! Emptyby baone1 Wed Oct 02, 2013 8:37 am

ngày của của một nửa thế giới, happy women's day! Emptyby baone1 Tue Oct 01, 2013 8:15 am

ngày của của một nửa thế giới, happy women's day! Emptyby baone1 Tue Oct 01, 2013 8:13 am

ngày của của một nửa thế giới, happy women's day! Emptyby baone1 Tue Oct 01, 2013 8:10 am

ngày của của một nửa thế giới, happy women's day! Emptyby baone1 Mon Sep 30, 2013 7:25 pm

ngày của của một nửa thế giới, happy women's day! Emptyby baone1 Mon Sep 30, 2013 7:22 pm

ngày của của một nửa thế giới, happy women's day! Emptyby baone1 Mon Sep 30, 2013 7:19 pm

Sponsors
Photobucket
Theo dõi

ngày của của một nửa thế giới, happy women's day!

Go down 
Tác giảThông điệp
THUONGTHAO
Học viên cấp 2
Học viên cấp 2
THUONGTHAO

ngày của của một nửa thế giới, happy women's day! Empty
Bài gửiTiêu đề: ngày của của một nửa thế giới, happy women's day!   ngày của của một nửa thế giới, happy women's day! EmptyFri Mar 04, 2011 6:10 pm

sắp tới ngày của các bà, các mẹ, các cô và của các bạn nữ... cho tôi xin gửi lời chúc sức khỏe và hạnh phúc tới toàn thể các bà, các mẹ, và những người phụ nữ thân yêu nhất của toàn thể anh em trong diễn đàn nha :d.
Với riêng tôi, cho tôi gửi lời cảm ơn chân thành nhất cho người đã sinh ra tôi và cả cuộc đời đã vất vả vì tôi: đó là ng Mẹ kính yêu của tôi. Mẹ đã có những lúc thức trắng cho con bao đêm ngủ say..., Mẹ là những tiếng hát ru con đi trên đường quê..., và ngoài lời cảm ơn Mẹ con ko biết nói j hơn nữa. Cảm ơn vì đã cho con có mặt trên cuộc đời này, cảm ơn vì cho con cơ hội được yêu thương nhiều hơn, cảm ơn vì đã nuôi con khôn lớn, Con cảm ơn Mẹ vì all mẹ ah! Cool . "CON YÊU MẸ". Con mong mẹ sẽ là ng Mẹ, ng vợ hạnh phúc trong ngày 8-3...
Và trong thời học thpt người mà tôi muốn gửi lời cảm ơn sâu sắc là cô giáo PHẠM TRÀ GIANG, thưa cô: em thật sự được cô dạy bảo rất nhiều, ko chỉ làm kiến thức mà cô còn dạy em cách làm người, cách sống... em ra trường cũng sắp đc 3 năm rùi nhưng em vẫn ko quên những lời tâm sự của cô trong cuốn NK lớp A8. Có lex ko chỉ riêng em mà mỗi thành viên của A8 đều nhớ những điều đó, nhưng vs em có lẽ nó đặc biệt hơn bởi em mang ơn cô từ những ngày chập chững bc vào cấp 3, em đã mắc rất nhiều lỗi nhưng chính cô đã trao niềm tin vào em, và giúp em vượt lên sau khi em đã vấp ngã. Em cảm ơn cô rất nhiều, cô ạh! Em chúc cô có một ngày 8-3 đầy ý nghĩa...

ngày của của một nửa thế giới, happy women's day!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nói với “một nửa thế giới”
» con gái_một nửa thế giới
» Giới thiệu website hay bổ ích
» Phần mềm nhắn tin miễn phí không giới hạn
» hôm nay là ngày thứ 2 thi tốt nghiệp