Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Nhà tài trợ diễn đàn
info
Latest topics
» Auto PK Các Phái và chức năng tự vệ của Game Ngạo Kiếm Vô Song Phiên Bản 2.6.1
Ví dụ em yêu anh!!! Emptyby baone1 Fri Dec 27, 2013 9:17 am

» HOT HOT HOT!!! Đã Có Auto Tự Động Của Game Ngạo Kiếm Vô Song
Ví dụ em yêu anh!!! Emptyby baone1 Fri Dec 27, 2013 9:14 am

» Auto Cường Hóa Trang Bị Hiếm +15 Không Rớt Ngạo Kiếm Vô Song
Ví dụ em yêu anh!!! Emptyby baone1 Fri Dec 27, 2013 9:06 am

Ví dụ em yêu anh!!! Emptyby baone1 Fri Nov 22, 2013 10:35 am

Ví dụ em yêu anh!!! Emptyby baone1 Fri Nov 22, 2013 10:30 am

» Auto PK Các Phái và chức năng tự vệ của Game Ngạo Kiếm Vô Song Phiên Bản 2.6.1
Ví dụ em yêu anh!!! Emptyby baone1 Fri Nov 22, 2013 10:17 am

Ví dụ em yêu anh!!! Emptyby baone1 Wed Oct 02, 2013 8:50 am

Ví dụ em yêu anh!!! Emptyby baone1 Wed Oct 02, 2013 8:44 am

Ví dụ em yêu anh!!! Emptyby baone1 Wed Oct 02, 2013 8:37 am

Ví dụ em yêu anh!!! Emptyby baone1 Tue Oct 01, 2013 8:15 am

Ví dụ em yêu anh!!! Emptyby baone1 Tue Oct 01, 2013 8:13 am

Ví dụ em yêu anh!!! Emptyby baone1 Tue Oct 01, 2013 8:10 am

Ví dụ em yêu anh!!! Emptyby baone1 Mon Sep 30, 2013 7:25 pm

Ví dụ em yêu anh!!! Emptyby baone1 Mon Sep 30, 2013 7:22 pm

Ví dụ em yêu anh!!! Emptyby baone1 Mon Sep 30, 2013 7:19 pm

Sponsors
Photobucket
Theo dõi

Ví dụ em yêu anh!!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Hoahuongduong_s4m
Học viên cấp 2
Học viên cấp 2
Hoahuongduong_s4m

Ví dụ em yêu anh!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Ví dụ em yêu anh!!!   Ví dụ em yêu anh!!! EmptyWed Dec 16, 2009 1:29 pm

Đó là sự thật không thể chối cãi đc rồi,vì sao ah? Bởi......
Trước khi wen em ý ngĩ đầu tiên của anh trước khi ngủ dậy là:" lại muộn học rồi". Còn bây h là:"cầu cho mọi điều tốt đẹp đến với em hôm nay"
Trước khi wen em ý ngĩ cuối cùng của A trước khi đi ngủ là... Chẳng kip ngĩ rỳ thì đã ngủ khì mất,còn bây h là hết quay trái way fải hết tắt điện đi lại bật điện lên vì đáh vật với câu hỏi:"giấc mơ đêm ni của em có A ko?"
Trước khi wen E ngày nào A cũg than vãn vài chục lần câu"cuộc đời này thật buồn và chán" bây h thi A chẳng có lý do nào để ghét đc nữa vì A đã tìm đc hàng vạn lý do chẳng hạn mạg bị lỗi nên tin nhắn đến muộn. Nge cái lý do này thật vô lý,nhưg E cứ thử yêu A đi, E sẽ biết là A nói đug hay sai. Thế vd E cũg yêu A đi thì sao nhỉ? Chỉ là ví dụ thôi nhé:-D
Ví dụ E yêu A nhé,chỉ là ví dụ thôi ấy!thì thể nào A cũg cười rất nhìu cho mà xem. Trên đời này làm j có ai bùn khi người minh yêu cũg yêu mình cơ chứ,cuộc sốg sẽ ngập tràn niềm vui, chẳg fải nhữg niềm vui còn đc mag tên hạnh phúc đó sao
Ví dụ E yêu A nhé chỉ ví du thôi ấy thì thế nào E cũg dịu dàg đi cho ma xem,E sẽ chẳg bao h chí chóe với mấy thằng bạn,sẽ nói năng thật nhỏ nhẹ,E k tin mìh sẽ lam dc dug k? The thi fai thu moi biet dc chu
Vi du E yeu A nhe chi la vi du thoi ay. Luc em buon co the anh se k lam em vui len dc nhug anh co the bun cung em day,1nguoi buon chac chan lam,2nguoi buon thi han la vui hon day! Em co tin dieu day k?neu k thi fai thu thi moi biet duoc
vi du em yeu anh nhe chi vi du thoi ay,co the lam luc em thay anh that la nhieu chuyen kinh khung,nhug nhung luc em muon co 1 nguoi lang nge thi anh van co the ngoi canh em in lang. Nhung I'll be there for you,this five word I swear to you! Em lai k tin ah?the thi hay thu 1lan di... Em se biet ket qua ngay thoi
vi du em yeu anh nhe chi vi du thoi ay. Nhu em thay day anh la 1ng rat binh thuong thoi,doi khi con rat do hoi nua,nhieu cai chang biet ry tai em rat la thong minh ma. Nhung nhung luc em cam thay met moi... Thi anh se dat em den 1noi ma anh dam bao la chang co ai biet dau! 1 noi k co noi buon,k co dieu ry khien con ng co the met moi! Em cu thu yeu anh di roi em se biet ngay anh noi doi hay noi that,
Va cuoi cung... Neu em yeu anh,khong vi du dau nhe! Dang noi that day. Thi anh rat muon noi 1dieu 1dieu ma khi vi du thanh su that thi anh se noi cho rieng minh em nghe.
Cu cho di ma khong can nhan lai
Cu hi vong di de roi co the fai that vong
chang fai " co 1viec de lam_co 1 dieu de hi vong_co 1 nguoi de cho doi" chang fai do la hanh phuc roi hay sao???!!!
Con 15 ngay nua se la ngay em noi cho anh bieu em co yeu anh khong,cho du cau tra loi cua em co the nao di nua thi anh van yeu em!!! Anh yeu em co sinh vien dang yeu cua anh!!!
http://Www.bloggera6.blogspot.com
[MINHKHANG]
Mod
Mod
[MINHKHANG]

Bài gửiTiêu đề: x   Ví dụ em yêu anh!!! EmptyWed Dec 16, 2009 1:33 pm

chào mưng thành viên mới!
bạn j ơi mình chưa biết bạn là ai bạn nói tên đi chứ,
lần sau viết bài vào đung chỗ giúp minh với bạn nhé
xin cam ơn
http://sweetluv.60s.in
Hoahuongduong_s4m
Học viên cấp 2
Học viên cấp 2
Hoahuongduong_s4m

Bài gửiTiêu đề: Re: Ví dụ em yêu anh!!!   Ví dụ em yêu anh!!! EmptyThu Dec 17, 2009 4:32 pm

Buon wa!troi oi 😢
http://Www.bloggera6.blogspot.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ví dụ em yêu anh!!!   Ví dụ em yêu anh!!! Empty

Ví dụ em yêu anh!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang