Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Nhà tài trợ diễn đàn
info
Latest topics
» Auto PK Các Phái và chức năng tự vệ của Game Ngạo Kiếm Vô Song Phiên Bản 2.6.1
Những giọt nước mắt hạnh phúc và tiếc nuối Emptyby baone1 Fri Dec 27, 2013 9:17 am

» HOT HOT HOT!!! Đã Có Auto Tự Động Của Game Ngạo Kiếm Vô Song
Những giọt nước mắt hạnh phúc và tiếc nuối Emptyby baone1 Fri Dec 27, 2013 9:14 am

» Auto Cường Hóa Trang Bị Hiếm +15 Không Rớt Ngạo Kiếm Vô Song
Những giọt nước mắt hạnh phúc và tiếc nuối Emptyby baone1 Fri Dec 27, 2013 9:06 am

Những giọt nước mắt hạnh phúc và tiếc nuối Emptyby baone1 Fri Nov 22, 2013 10:35 am

Những giọt nước mắt hạnh phúc và tiếc nuối Emptyby baone1 Fri Nov 22, 2013 10:30 am

» Auto PK Các Phái và chức năng tự vệ của Game Ngạo Kiếm Vô Song Phiên Bản 2.6.1
Những giọt nước mắt hạnh phúc và tiếc nuối Emptyby baone1 Fri Nov 22, 2013 10:17 am

Những giọt nước mắt hạnh phúc và tiếc nuối Emptyby baone1 Wed Oct 02, 2013 8:50 am

Những giọt nước mắt hạnh phúc và tiếc nuối Emptyby baone1 Wed Oct 02, 2013 8:44 am

Những giọt nước mắt hạnh phúc và tiếc nuối Emptyby baone1 Wed Oct 02, 2013 8:37 am

Những giọt nước mắt hạnh phúc và tiếc nuối Emptyby baone1 Tue Oct 01, 2013 8:15 am

Những giọt nước mắt hạnh phúc và tiếc nuối Emptyby baone1 Tue Oct 01, 2013 8:13 am

Những giọt nước mắt hạnh phúc và tiếc nuối Emptyby baone1 Tue Oct 01, 2013 8:10 am

Những giọt nước mắt hạnh phúc và tiếc nuối Emptyby baone1 Mon Sep 30, 2013 7:25 pm

Những giọt nước mắt hạnh phúc và tiếc nuối Emptyby baone1 Mon Sep 30, 2013 7:22 pm

Những giọt nước mắt hạnh phúc và tiếc nuối Emptyby baone1 Mon Sep 30, 2013 7:19 pm

Sponsors
Photobucket
Theo dõi

Những giọt nước mắt hạnh phúc và tiếc nuối

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Hoahuongduong_s4m
Học viên cấp 2
Học viên cấp 2
Hoahuongduong_s4m

Những giọt nước mắt hạnh phúc và tiếc nuối Empty
Bài gửiTiêu đề: Những giọt nước mắt hạnh phúc và tiếc nuối   Những giọt nước mắt hạnh phúc và tiếc nuối EmptyFri Dec 18, 2009 6:01 pm

Vay la k can den 15ngay nua em cug da tra loi anh! Em da noi xin loi!em k the iu anh, chi la em ngo nhan su wy men anh ma tg rag do la tinh iu,nhug em da nhan ra!va em chua san sang de iu 1 ai ca! Em da xin loi anh!....... Anh hieu va da biet trc cau tra loi cua em roi!anh luon hvog vao 1dieu ky dieu, nhug uoc mo thi mai chi la mo uoc, nhug ry fai den thi no cug da den roi fai k em!em so anh buon va dau kho nhug lai k the iu anh,vi anh ma em da tu lua doi ban than mih de co gang iu anh du chi 2ngay thoi,va anh bit em da co het suc roi fai k em!2 ngay thoi!chi 2ngay ngan ngui cug du de anh nhan ra ng ma anh wan tam nhat tren doi nay do chih la em! Anh se k buon va dau kho dau!that day! Em da noi em chua san sang de iu anh dug k? Vay thi hay cho den 1ngay,cho den ngay ma ca 2ta cug san sang de viet chu YEU em nhe! Va bay h ta fai tap trug cho viec hoc hanh dug k em?do moi chinh la nv ma 2ta fai hoan thanh trc mat! Hay cho anh dc 1lan noi len dieu ma anh da ju trog log tu rat lau roi!_"anh yeu em_vi sao ah?....boi tat ca nhug ry em da danh cho anh"_chi the thoi va no se mai mai o trog log anh! Con bay h anh co 1ng ban,1ng ban than... 1ng co the chia se vs anh tat ca moi dieu tren doi nay! Dieu do chag fai that tuyet voi hay sao! Em da khoc khi nge anh noi nhu the,em cu khoc mai thoi va bat chot co giot nc mat roi tren mi anh! Ca 2ta deu k biet tai sao minh khoc! Em noi tu nhien thay the thoi va nc mat cu trao ra k kim nen dc! Em guc vao nguc anh va khoc rat lau, ao anh da uot dam nc mat,nhug giot nc mat hanh phuc hay la cua su tiec nuoi! Em hay cu khoc di de roi ngay mai chug ta la 2ng ban! Khoc di de roi ngay mai ta lai co nhug nu cuoi em nhe! Em cu khoc di de xua di nhug muon fien va uu tu de ju lai het thay su vui ve em nhe! Anh chang pit lam ry khi em khoc ca,chi dug do lam 1cai cay lon de em nup bong moi khi em cam thay chan nan! Chug ta la ban ma fai k em? Ban be thi fai wan tam jup do nhau chu dug k? Nc mat em nhu la con dao dam nat trai tim anh,nhug anh biet do la nhug jot nc mat cua hanh phuc cua niem tin va cua anh sang ngay mai,noi ma anh va em se chug buoc de vuot wa tat ca em nhe! Hay khoc di de xoa di tat ca de bat dau cho 1 cai ry do moi me,hanh phuc va tuoi sang em nhe! Anh luon o ben em va tin tg vao em! I BELIEVE YOU!!! cry is happiness
http://Www.bloggera6.blogspot.com
cuongnma30508
Học viên cấp 2
Học viên cấp 2
cuongnma30508

Những giọt nước mắt hạnh phúc và tiếc nuối Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Những giọt nước mắt hạnh phúc và tiếc nuối   Những giọt nước mắt hạnh phúc và tiếc nuối EmptyMon Jan 11, 2010 7:05 pm

Đùa sao ông này cứ thích sướt mướt thế nhề.Cơ mà cái j chứ tình cảm nếu share nhiều người tôi nghĩ là ko hay lắm. Lời nói thật thì nói cho người mình yêu quý là đc òi. Còn nếu nó ko tốt đẹp jh thì nên zữ lại, im lặng nén nhịn, có thể là chờ đợi, chứ nói cái toẹt ra thế thì cũng đơn zản cho t/y quá.

Những giọt nước mắt hạnh phúc và tiếc nuối
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nơi gửi Những lời chúc Tết 2011 tới các thành viên !